ประกาศวันเวลาการแข่งขันแบบออนไลน์
ข่าววันที่ : 26/04/10  

     ESTC BANGKOK 2010: GetAmped X รอบแรกมีผู้เข้าร่วมแข่งขันทั้งหมด 167 คน โดยแบ่งออกเป็น 2 รอบด้วยกัน คือ รอบแรก คัดให้เหลือ 32 คน และ รอบสอง คัดให้เหลือ 16 คน เพื่อไปชิงชัยกันต่อในรอบชิงชนะเลิศ ในวันที่ 11-13 มิถุนายน 53 ที่เดอะมอลล์บางกะปิ

     ในรอบคัดเลือกจะแข่งขันใน Channel G1 ผู้เข้าแข่งขันต้องไปรอเข้าแข่งตามวันเวลาที่กำหนด และต้องใช้ชื่อตัวละครตรงกับที่สมัครไว้เท่านั้น ห้ามเปลี่ยนโดยเด็ดขาด ไม่งั้นจะถือว่าสละสิทธิ์จากการแข่งขัน โดย ทีมงาน ESTC และ GM จะทำการสร้างห้อง เพื่อทำการตรวจสอบไอเทมและความเรียบร้อยของผู้เข้าแข่งขัน ในรอบแรกผู้ชนะในแต่ละกลุ่มเพียงคนเดียวจะได้สิทธิ์ผ่านเข้าสู่รอบต่อไป และต้องโพสต์ภาพตอนจบยืนยันผลการแข่งขันไว้ในกระทู้ตามที่ทีมงานกำหนด ซึ่งผลการแบ่งกลุ่มและวันเวลาการแข่งขันในรอบแรกมีดังนี้

ผลการแบ่งกลุ่มและวันเวลาการแข่งขันของรอบแรก

วันอาทิตย์ที่ 9 พ.ค. 53

Group 1 เวลา 16.00 น.
! [G]GuidE
[Zenon]~&฿anK&~
insomnia
SlayeR
die day
[PL]-:Phantom:-

Group 2 เวลา 16.15 น.
!+โหด+!
ULTrA^MAN
~!King-Lelouch!~
Iต่าxมุuV.1
MaLice
K i l l e R

Group 3 เวลา 16.30 น.
AIZE
Xyztem+
ToKmi
-:-CleVEl2$-:-
iพื่oนแท้
ThugcrosS

Group 4 เวลา 16.45 น.
Jeep Hady
-=:REAPER:=-
R A Z O R
M!z-^^
X-'[B ]rutal'z*~
The God Master

Group 5 เวลา 17.00 น.
เปตรนรก
-Haru-
$ e T G u a r D
Rosari
-' Sence '-
!-[Js]-ZeroTwo*

Group 6 เวลา 17.15 น.
tuethank
am3002
SafeGuard
-[mO]-
Elfin Serenade
[$]laVe**

Group 7 เวลา 17.30 น.
! hellboy~
-Mitsuki Aika
[InDy]B-BOY'z
[email protected]
SEVVER_W/-\LI
85cm

Group 8 เวลา 17.45 น.
midgar
StickBlue
TazzManian
Kyonko
D i๊ z z i๊ Э

Group 9 เวลา 18.00 น.
Lliezor
Minаmi
-[P]anASonIC'z~
_/฿@d[฿oY*]\_
lด็กiiนวnun

Group 10 เวลา 18.15 น.
Allegiance
LordSlingeR
i>lติ$ก~!?*
[email protected]
[MEP] KoDai

Group 11 เวลา 18.30 น.
Maniac : )
CoяρsΣ
Y GunconZ
Sens๐dyne
K α ε ω

Group 12 เวลา 18.45 น.
voggolae
VaLTz
Kikukung X
hiz
Anime

Group 13 เวลา 19.00 น.
EscapecrosS
Nagato
[SL] B^e^S^t^
iDolize'
]~0~Step-Pro~0~

Group 14 เวลา 19.15 น.
P e t e r :)
! สn ๊oต~
โลกร้อน
เnพนิทรา
Lisboa

Group 15 เวลา 19.30 น.
P! '~
popza925
บoกไม่ได้
DiariumEjus
[GSF]Lloyd

Group 16 เวลา 19.45 น.
Σ Expendent
! POrEPArE
oสารพิษo
ΡΙαα ' ζ
Chocolate#sweet

วันอาทิตย์ที่ 16 พ.ค. 53

Group 17 เวลา 16.00 น.
-[i'm]..Fail'z
ls$ue'Rogue_F'z
Composer
! S tarwars
"Sunset"


Group 18 เวลา 16.15 น.
! [G]Gun
lnw llมJ สาบ
V α g r α
!~[S]tep[X]~!
-Cr4zy-Putter39-


Group 19
เวลา 16.30 น.
! HαΔεσ !
~_ST_~จัดไห
-:P$:- New*z
~[F]_R[A]NCE>_
l3lacl< Smol


Group 20
เวลา 16.45 น.
?< PETE >?
B|ooDSeeK'z
SlipercrosS
ZodIaC
Sakikan


Group 21
เวลา 17.00 น.
Infernal
!-KD~lกรีEu-!
MaeTer-R2
Apple Pie
[R]usPuTi[N]


Group 22
เวลา 17.15 น.
~Zendr~
'Is$ue'-ArKi-'z
~Gen[e]ratE~
DarGonMasTer
GetAmped


Group 23
เวลา 17.30 น.
Rockman[T]un
Shadow SaTan
BlecrosS
กอฟคับ
The God Lucifer


Group 24
เวลา 17.45 น.
Vanilla#sweet
Kide
DreamcrosS
โoเด้J
Ka Me

Group 25 เวลา 18.00 น.
Milky way''
SlasheR
-[N]amnizt'z
DOMo
-icepanda-

Group 26 เวลา 18.15 น.
APOCALYPTO
~|FighT'โuเuะ
Groove Riders
Tommy Heavenly6
Takakazu Abe

Group 27 เวลา 18.30 น.
iCondom 3G[s]
Amami Ryou
Qiiw
! cา_Oาท
~หนูไรดี~

Group 28 เวลา 18.45 น.
Bank Blood
-=:[V]eR$u[$]:=-
" Champion'Z "
Λη-Δrδ-ρσρ
T o N :)

Group 29 เวลา 19.00 น.
RoyalGuard
teehloveyou
Lord Not
-|Posiεdon|-
ReVenGeR

Group 30 เวลา 19.15 น.
Esquire
Hatsune์ Miku'z
!StrikerS!ReinII
-"[email protected]@r
$~[R]e_-N^oo^b~o

Group 31 เวลา 19.30 น.
Callalily
อาโอรุ
ΒαττιεGuαrd
Lethal
B|ooDSeeKeR'z

Group 32 เวลา 19.45 น.
Marude Mion
Secors
Pr1ncElovE
'Is$ue' $en$eR'z
+~[฿]Krato$~+

 

วันเวลาการแข่งขัน รอบคัดเลือกรอบสอง
   รอบ 32 คน แบ่งเป็น 8 กลุ่ม กลุ่มละ 4 คน เอาอันดับ 1-2 เข้าสู่รอบชนะเลิศที่เดอะมอลล์บางกะปิ
สายการแข่งขันรอบสองประกาศ วันพุธที่ 20 พ.ค. 53

วันอาทิตย์ที่ 23 พ.ค. 53
Group 1 เวลา 17.00 น.
Group 2 เวลา 17.15 น.
Group 3 เวลา 17.30 น.
Group 4 เวลา 17.45 น.

วันอาทิตย์ที่ 30 พ.ค. 53
Group 5 เวลา 17.00 น.
Group 6 เวลา 17.15 น.
Group 7 เวลา 17.30 น.
Group 8 เวลา 17.45 น.

 
  Copyright © 2004-2020 GetAmped.in.th ,CyberStep, Inc. Digicrafts Company Limited. All Rights Reserved.